Íslandsmót unglinga - úrslit

Íslandsmóti unglinga í badminton lauk á Akranesi í dag. Mótið gekk mjög vel fyrir sig og var góð stemning á Skaganum alla helgina.

Alls voru 227 leikmenn skráðir til leiks frá 13 félögum: Aftureldingu, BH, Hamri, Kelfavík, KR, ÍA, TBA, TBR, TBS, Samherja, UMFH, UMSB og UMS Þór.

Sex leikmenn náðu þeim frábæra árangri að verða þrefaldir Íslandsmeistarar en það voru þau Davíð Bjarni Björnsson TBR, Alda Jónsdóttir TBR, Gunnar Bjarki Björnsson TBR, Margrét Jóhannsdóttir TBR, María Árnadóttir TBR og Kári Gunnarsson TBR. Lið BH var valið prúðasta lið mótsins.

 

Íslandsmót unglinga 2010

 

Lista yfir verðlaunahafa í einstökum flokkum má sjá hér að neðan.

Smellið hér til að skoða nánari úrslit mótsins.

U-11 Snáðar einliða
1. Andri Snær Axelsson ÍA
2. Bjarni Guðmann Jónsson UMSB

U11 Snótir einliða
1. Andrea Nilsdóttir TBR
2. Erna Katrín Pétursdóttir TBR

U-13 Hnokkar einliða
1. Davíð Bjarni Björnsson TBR
2. Kristófer Darri Finnsson TBR

U13 Tátur einliða
1. Alda Jónsdóttir TBR
2. Lína Dóra Hannesdóttir TBR

U13 Hnokkar tvíliða
1. Davíð Bjarni Björnsson / Kristófer Darri Finnson TBR
2. Sindri Ívarsson / Vignir Haraldsson TBR

U13 Tátur tvíliða
1. Alda Jónsdóttir / Margrét Nilsdóttir TBR
2. Kristjana María Steingrímsdóttir / Lína Dóra Hannesdóttir TBR

U15 Hnokkar / Tátur tvenndar
1. Davíð Bjarni Björnsson / Alda Jónsdóttir TBR
2. Pálmi Guðfinnsson / Kristjana María Steingrímsdóttir TBR

U-15 Sveinar einliða
1. Gunnar Bjarki Björnsson TBR
2. Daníel Jóhannesson TBR

U15 Meyjar einliða
1. Margrét Jóhannsdóttir TBR
2. Sara Högnadóttir TBR

U15 Sveinar tvíliða
1. Daníel Jóhannesson / Eiður Ísak Broddason TBR
2. Sigurður Sverrir Gunnarsson / Stefán Þór Bogason TBR

U15 Meyjar tvíliða
1. Margrét Jóhannsdóttir / Sara Högnadóttir TBR
2. Jóna Hjartardóttir / Sigríður Árnadóttir TBR

U15 Sveinar / Meyjar tvenndar
1. Gunnar Bjarki Björnsson / Margrét Jóhannsdóttir TBR
2. Daníel Jóhannesson / Sigríður Árnadóttir TBR

U17 Drengir einliða
1. Kristinn Ingi Guðjónsson BH
2. Ólafur Örn Guðmundsson BH

U17 Telpur einliða
1. María Árnadóttir TBR
2. Hulda Lilja Hannesdóttir TBR

U17 Drengir tvíliða
1. Gunnar Bjarki Björnsson / Thomas Þór Thomsen TBR
2. Jóhannes Þorkelsson / Steinn Þorkelsson ÍA

U17 Telpur tvíliða
1. María Árnadóttir / Elisabeth Cristiansen TBR
2. Elsa Rún Brynjarsdóttir / Ivalu Birna Falck-Petersen TBA

U-17 Drengir / Telpur tvenndar
1. Thomas Þór Thomsen / María Árnadóttir TBR
2. Jóhannes Þorkelsson ÍA / Ivalu Birna Falck-Petersen TBA

U-19 Piltar einliða
1. Kári Gunnarsson TBR
2. Egill G. Guðlaugsson ÍA

U19 Stúlkur einliða
1. Elín Þóra Elíasdóttir TBR
2. Sunna Ösp Runólfsdóttir TBR

U-19 Piltar tvíliða
1. Haukur Stefánsson / Kári Gunnarsson TBR
2. Jónas Baldursson / Kjartan Pálsson TBR

U-19 Stúlkur tvíliða
1. Jóhanna Jóhannsdóttir / Sunna Ösp Runólfsdóttir TBR
2. Elín Þóra Elíasdóttir / Rakel Jóhannesdóttir TBR

U19 Piltar / Stúlkur tvenndar
1. Kári Gunnarsson / Jóhanna Jóhannsdóttir TBR
2. Egill G. Guðlaugsson / Karitas Jónsdóttir ÍA

 

 

Íslandsmót unglinga 2010

 

Í myndasafninu hér á síðunni má finna fleiri myndir af mótinu.

Skrifað 7. mars, 2010
mg