Landsbankamót ÍA - vinningshafar

Landsbankamót ÍA fór fram um helgina. Mótið gekk mjög vel en keppendur voru tæplega 100 talsins.

Vinningshafar eru eftirfarandi:

U13 Hnokkar einliðaleikur:
1. Kristófer Darri Finnsson TBR
2. Davíð Bjarni Björnsson TBR

U13 Tátur einliðaleikur:
1. Alda Jónsdóttir TBR
2. Lína Dóra Hannesdóttir TBR

U13 Hnokkar tvíliðaleikur:
1. Davíð Bjarni Björnsson / Kristófer Darri Finnsson TBR
2. Sindri Ívarsson / Vignir Haraldsson TBR

U13 Tátur tvíliðaleikur:
1. Alda Jónsdóttir / Harpa Hilmisdóttir TBR
2. Kristjana María Steingrímsdóttir / Lína Dóra Hannesdóttir TBR

U13 Hnokkar / Tátur tvenndarleikur:
1. Davíð Bjarni Björnsson / Alda Jónsdóttir TBR
2. Pálmi Guðfinnsson / Kristjana María Steingrímsdóttir TBR

U15 Sveinar einliðaleikur:
1. Eiður Ísak Broddason TBR
2. Sigurður Sverrir Gunnarsson TBR

U15 Meyjar einliðaleikur:
1. Sigríður Árnadóttir TBR
2. Unnur Björk Elíasdóttir TBR

U15 Sveinar tvíliðaleikur:
1. Daníel Jóhannesson / Eiður Ísak Broddason TBR
2. Sigurður Sverrir Gunnarsson / Stefán Þór Bogason

TBR U15 Meyjar tvíliðaleikur:
1. Jóna Hjartardóttir / Sigríður Árnadóttir TBR
2. Sædís Björk Jónsdóttir / Unnur Björk Elíasdóttir TBR

U15 Sveinar / Meyjar tvenndarleikur:
1. Sigurður Sverrir Gunnarsson / Sædís Björk Jónsdóttir TBR
2. Eiður Ísak Broddason / Unnur Björk Elíasdóttir TBR

U17 Drengir einliðaleikur:
1. Jóhannes Þorkelsson ÍA
2. Steinn Þorkelsson ÍA

U17 Telpur einliðaleikur:
1. Margrét Jóhannsdóttir TBR
2. María Árnadóttir TBR

U17 Drengir tvíliðaleikur:
1. Jóhannes Þorkelsson / Steinn Þorkelsson ÍA
2. Sigurður Sverrir Gunnarsson / Stefán Þór Bogason

TBR U17 Telpur tvíliðaleikur:
1. Margrét Jóhannsdóttir / Sara Högnadóttir TBR
2. Dísa Jósefsdóttir / María Árnadóttir TBR

U17 Drengir / Telpur tvenndarleikur:
1. Gunnar Bjarki Björnsson / Margrét Jóhannsdóttir TBR
2. Thomas Þór Thomsen / María Árnadóttir TBR

U19 Piltar einliðaleikur: 1. Egill Guðlaugsson ÍA
2. Jónas Baldursson TBR

U19 Stúlkur einliðaleikur:
1. Sunna Ösp Runólfsdóttir TBR
2. Elín Þóra Elíasdóttir TBR

U19 Piltar tvíliðaleikur:
1. Egill Guðlaugsson / Ármann Steinar Gunnarsson
ÍA 2. Jónas Baldursson / Kjartan Pálsson

TBR U19 Stúlkur tvíliðaleikur:
1. Jóhanna Jóhannsdóttir / Sunna Ösp Runólfsdóttir TBR
2. Dagný Ágústsdóttir / Elín Þóra Elíasdóttir TBR

U19 Piltar / Stúlkur tvenndarleikur:
1. Kjartan Pálsson / Jóhanna Jóhannsdóttir TBR
2. Jónas Baldursson / Sunna Ösp Runólfsdóttir TBR

Til að sjá fleiri úrslit á Landsbankamóti ÍA smellið hér.

Skrifað 15. febrúar, 2010
mg