Ćfingabúđir milli jóla og nýárs - dagskrá og hópar

Landslið Íslands í badminton munu æfa stíft á milli jóla og nýárs. Æfingarnar fara fram í TBR og eru fyrir U11, U13, U15, U17, U19, A-landslið og Afrekshóp.

Dagskrá æfingabúðanna og hópar sem eru boðaðir er sem hér segir:

27. desember:

8:00 - 10:00 Afrekshópur - Neðri salur

10:00 - 12:00 U15 Stór hópur - Efri salur

U17 Stór hópur - Neðri salur

13:00 - 14:30 U11-U13 Stór hópur - Efri salur - Afrekshópur aðstoðar

14:30 - 16:30 U19-A Stór hópur - Neðri salur

 

28. desember

8:00 - 10:00 Afrekshópur - Neðri salur

10:00 - 12:00 U15 Stór hópur - Efri salur

U17 Stór hópur - Neðri salur

13:00 - 14:30 U11-U13 Stór hópur - Efri salur - Afrekshópur aðstoðar

14:30 - 16:30 U19-A Stór hópur - Neðri salur

29. desember

8:00 - 10:00 Afrekhópur - Neðri salur

10:00 -12:00 U11-U15 Afmarkaður hópur - Neðri salur

12:30 - 14:00 U17 Afmarkaður hópur bóklegt - Félagsheimili

13:00 - 14:30 U15 Afmarkaður hópur - Efri salur

14:00 - 15:30 U17 Afmarkaður hópur - Neðri salur

Afrekshópur - Efri salur

15:20 - 16:50 U19-A Afmarkaður hópur - Neðri salur

17:30- Þjálfarafundur - Félagsheimli

30. desember

8:00 - 10:00 Afrekshópur - Neðri salur

10:00 - 12:00 U11-U15 Afmarkaður hópur - Neðri salur

10:00 - 13:00 Afrekshópur samtöl - Millibygging

13:00 - 15:00 U17 (allir) og U19 (Stelpur) Afmarkaður hópur - Efri salur

14:50 - 16:20 U19 (Strákar)-A Afmarkaður hópur - Efri salur

Hér að neðan má sjá hvaða leikmenn skipta hvaða hópa:

Stórir hópar

U11-U13

Afturelding:
Sóldís Inga Gunnarsdóttir 2005
Ágúst Páll Óskarsson 2006
Einar Óli Guðbjörnsson 2006

BH:
Kristian Óskar Sveinbjörnsson 2004
Gabríel Ingi Helgason 2004
Stefán Steinar Guðlaugsson 2004
Arnar Svanur Huldarsson 2005
Hjördís Eleonora L. Tinnudóttir 2005
Halla Stella Sveinbjörnsdóttir 2007

ÍA:
María Rún Ellertsdóttir 2004
Tristan Sölvi Jóhannsson 2005
Máni Berg Ellertsson 2007

Samherjar:
Hildur Marín Gísladóttir 2004

TBR:
Stefán Eiríksson 2004
Smári Sigurðsson 2004
Steinar Petersen 2005
Jónas Orri Egilsson 2005
Stefán Geir Hermannsson 2005
Daníel Máni Einarsson 2005
Eiríkur Tumi Briem 2005
Ari Páll Egilsson 2006
Theodór Ingi Óskarsson 2006
Sigurbjörg Árnadóttir 2006
Lilja Bu 2006

TBS:
Anna Brynja Agnarsdóttir 2004
Isabella Ósk Stefánsdóttir 2006
Sigríður Birta Skarphéðinsdóttir 2006
Hrafnhildur Edda Ingvarsdóttir 2007
Alex Helgi Óskarsson 2007

 

UMF Þór:
Svanlaug Halla Baldursdóttir 2004
Auður Magnea Sigurðardóttir 2005

U15

BH:
Katrín Vala Einarsdóttir 2002
Steinþór Emil Svavarsson 2003
Hákon Daði Gunnarsson 2003
Lilja Berglind Harðardóttir 2003
Karen Guðmundsdóttir 2003
Rakel Rut Kristjánsdóttir 2003

KR:
Sigurður Patrik Fjalarsson 2002
Magnús Már Magnússon 2002
Karolina Prus 2002
Berglind Magnúsdóttir 2002

TBR:
Tómas Sigurðarson 2002
Baldur Einarsson 2002
Anna Alexandra Petersen 2002
Lív Karlsdóttir 2002
Gústav Nilsson 2003
Stefán Árni Arnarsson 2003
Guðmundur Hermann Lárusson 2003
Júlíana Karitas Jóhannsdóttir 2003
Ragnheiður Birna Ragnarsdóttir 2003

TBS:
Gísli Marteinn Baldursson 2002

U17

BH:
Þórður Skúlason 2000
Daníel Ísak Steinarsson 2000
Sif Guðmundsdóttir 2000
Halla María Gústafsdóttir 2001
Una Hrund Örvar 2001

ÍA:
Brynjar Már Ellertsson 2001
Davíð Örn Harðarson 2001

KR:
Magnús Daði Eyjólfsson 2001
Jón Bjartur Þorsteinsson 2001

TBR:
Einar Sverrisson 2000
Eysteinn Högnason 2000
Bjarni Þór Sverrisson 2000
Þórunn Eylands 2000
Sigríður Ása Guðmarsdóttir 2000
Andri Broddason 2001
Eva Margit Atladóttir 2001
Andrea Nilsdóttir 2001
Björk Orradóttir 2001

UMFS:
Ingibjörg Rósa Jónsdóttir 2001

UMF Þór:
Þórey Katla Brynjarsdóttir 2000

Afmarkaðir hópar

U11-U13

BH:
Kristian Óskar Sveinbjörnsson 2004
Gabríel Ingi Helgason 2004
Stefán Steinar Guðlaugsson 2004
Halla Stella Sveinbjörnsdóttir 2007

ÍA:
María Rún Ellertsdóttir 2004
Máni Berg Ellertsson 2007

Samherjar:
Hildur Marín Gísladóttir 2004

TBR:
Steinar Petersen 2005
Jónas Orri Egilsson 2005
Sigurbjörg Árnadóttir 2006
Lilja Bu 2006

U15

BH:
Katrín Vala Einarsdóttir 2002
Steinþór Emil Svavarsson 2003

KR:
Sigurður Patrik Fjalarsson 2002
Magnús Már Magnússon 2002
Karolina Prus 2002

TBR:
Anna Alexandra Petersen 2002
Gústav Nilsson 2003
Stefán Árni Arnarsson 2003
Júlíana Karitas Jóhannsdóttir 2003
Ragnheiður Birna Ragnarsdóttir 2003

U17

BH:
Þórður Skúlason 2000
Halla María Gústafsdóttir 2001
Una Hrund Örvar 2001

ÍA:
Brynjar Már Ellertsson 2001
Davíð Örn Harðarson 2001

KR:
Magnús Daði Eyjólfsson 2001

TBR:
Einar Sverrisson 2000
Eysteinn Högnason 2000
Bjarni Sverrisson 2000
Þórunn Eylands 2000
Andri Broddason 2001
Andrea Nilsdóttir 2001

UMFS:
Ingibjörg Rósa Jónsdóttir 2001

U19-A Stór hópur

Afturelding:
Kristinn Breki Hauksson

BH:
Róbert Ingi Huldarsson
Sigurður Eðvarð Ólafsson
Erla Björg Hafsteinsdóttir
Anna Magrét Guðmundsdóttir
Harpa Hilmisdóttir
Eyrún Björg Guðjónsdóttir
Ingibjörg Sóley Einarsdóttir

ÍA:
Egill Guðlaugsson
Elvar Már Sturlaugsson
Símon Orri Jóhannsson
Úlfheiður Embla Ásgerisdóttir

Samherjar:
Haukur Gylfason

TBR:
Eiður Ísak Broddason
Jónas Baldursson
Davíð Bjarni Björnsson
Kristófer Darri Finnson
Daníel Jóhannesson
Sigurður Sverrir Gunnarsson
Bjarki Stefánsson
Róbert Þór Henn
Atli Tómasson
Andri Árnason
Elís Þór Dansson
Margrét Jóhannsdóttir
Arna Karen Jónsdóttir
Sigríður Árnadóttir
Þórunn Eylands
Andrea Nilsdóttir

U19-A Afmarkaður hópur

BH:
Róbert Ingi Huldarsson
Sigurður Eðvarð Ólafsson
Erla Björg Hafsteinsdóttir
Anna Magrét Guðmundsdóttir
Harpa Hilmisdóttir
Eyrún Björg Guðjónsdóttir

ÍA:
Elvar Már Sturlaugsson
Úlfheiður Embla Ásgeirsdóttir

Samherjar:
Haukur Gylfason

TBR:
Eiður Ísak Broddason
Jónas Baldursson
Davíð Bjarni Björnsson
Kristófer Darri Finnson
Daníel Jóhannesson
Róbert Þór Henn
Atli Tómasson
Margrét Jóhannsdóttir
Arna Karen Jónsdóttir
Sigríður Árnadóttir
Þórunn Eylands
Andrea Nilsdóttir

Ef einhver kemst ekki á þessar æfingar þá er viðkoandi beðinn um að láta Atla Jóhannesson aðstoðarlandsliðsþjálfara s. 846 2248 eða Tinnu Helgadóttur landsliðsþjálfara s. 45 61 60 26 36 vita.
Netföngin þeirra eru atli@badminton.is og tinnah@badminton.is

 

Skrifađ 12. desember, 2016
mg