Íslandsmót unglinga - úrslit

Íslandsmóti unglinga í badminton lauk á Siglufirði í dag. Mótið gekk mjög vel fyrir sig og var góð stemning í Fjallabyggð alla helgina.

Alls voru 213 leikmenn skráðir til leiks frá 11 félögum: Aftureldingu, BH, Hamri, KR, ÍA, TBA, TBR, TBS, Samherja, UMF Skallagrími og UMS Þór.

Fimm leikmenn náðu þeim frábæra árangri að verða þrefaldir Íslandsmeistarar en það voru þau Alda Jónsdóttir TBR, Sigríður Árnadóttir TBR, Margrét Jóhannsdóttir TBR, Thomas Þór Thomsen TBR og Nökkvi Rúnarsson TBR.

Lið KR var valið prúðasta lið mótsins.

 

Íslandsmót unglinga 2011


Lista yfir verðlaunahafa í einstökum flokkum má sjá hér að neðan.

Smellið hér til að skoða nánari úrslit mótsins.

U-11 Snáðar einliða

1. Andri Snær Axelsson ÍA
2. Davíð Örn Harðarson ÍA

U11 Snótir einliða

1. Andrea Nilsdóttir TBR
2. Ingibjörg Rósa Jónsdóttir UMF Skallagrímur

U-13 Hnokkar einliða

1. Davíð Bjarni Björnsson TBR
2. Alexander Örn Kárason ÍA

U13 Tátur einliða

1. Alda Jónsdóttir TBR
2. Harpa Hilmisdóttir UMF Skallagrímur

U13 Hnokkar tvíliða

1. Alexander Örn Kárason / Steinar Bragi Gunnarsson ÍA
2. Andri Snær Axelsson / Elvar Már Sturlaugsson ÍA

U13 Tátur tvíliða

1. Alda Jónsdóttir / Margrét Nilsdóttir TBR
2. Eyrún Guðjónsdóttir / Ingibjörg Sóley Einarsdóttir BH

U15 Hnokkar / Tátur tvenndar

1. Davíð Bjarni Björnsson / Alda Jónsdóttir TBR
2. Alexander Örn Kárason / Harpa Hilmisdóttir ÍA / UMF Skallagrímur

U-15 Sveinar einliða

1. Daníel Jóhannesson TBR
2. Kristófer Darri Finnsson TBR

U15 Meyjar einliða

1. Sigríður Árnadóttir TBR
2. Lína Dóra Hannesdóttir TBR

U15 Sveinar tvíliða

1. Stefán Ás Ingvarsson / Guðmundur Ágúst Thoroddsen Afturelding
2. Daníel Þór Heimisson / Halldór Axel Axelsson ÍA

U15 Meyjar tvíliða


1. Sigríður Árnadóttir / Jóna Hjartardóttir TBR
2. Kristjana María Steingrímsdóttir / Lína Dóra Hannesdóttir TBR

U15 Sveinar / Meyjar tvenndar


1. Daníel Jóhannesson / Sigríður Árnadóttir TBR
2. Stefán Ás Ingvarsson / Jóna Hjartardóttir Afturelding / TBR

U17 Drengir einliða

1. Thomas Þór Thomsen TBR
2. Sigurður Sverrir Gunnarsson TBR

U17 Telpur einliða

1. Margrét Jóhannsdóttir TBR
2. Sara Högnadóttir TBR

U17 Drengir tvíliða

1. Sigurður Sverrir Gunnarsson / Þorkell Ingi Eriksson TBR
2. Jóhannes Þorkelsson / Steinn Þorkelsson ÍA

U17 Telpur tvíliða

1. Margrét Jóhannsdóttir / Sara Högnadóttir TBR
2. Margrét Finnbogadóttir / Sædís Björk Jónsdóttir TBR

U-17 Drengir / Telpur tvenndar

1. Thomas Þór Thomsen / Margrét Jóhannsdóttir TBR
2. Steinn Þorkelsson ÍA / Hulda Lilja Hannesdóttir TBR

U-19 Piltar einliða
1. Nökkvi Rúnarsson TBR
2. Kristinn Ingi Guðjónsson BH

U19 Stúlkur einliða

1. Rakel Jóhannesdóttir TBR
2. María Árnadóttir TBR

U-19 Piltar tvíliða

1. Nökkvi Rúnarsson / Thomas Þór Thomsen TBR
2. Kristinn Ingi Guðjónsson / Ólafur Örn Guðmundsson BH

U-19 Stúlkur tvíliða


1. Elín Þóra Elíasdóttir / Rakel Jóhannesdóttir TBR
2. Elísabeth Christensen / María Árnadóttir

U19 Piltar / Stúlkur tvenndar

1. Nökkvi Rúnarsson / Jóhanna Jóhannsdóttir TBR
2. Ólafur Örn Guðmundsson / Rakel Jóhannesdóttir BH / TBR


Í myndasafninu hér á síðunni má finna fleiri myndir af mótinu.

Skrifað 6. mars, 2011
mg