Úrslit unglingameistaramóts TBR

Unglingameistaramót TBR var haldið um helgina. Mótið var nú þriðja árið í röð hluti af alþjóðalega íþróttamótinu Reykjavík International Games. Vinningshafar mótsins voru eftirtaldir:

U13 einliðaleikur hnokka:
1. Kristófer Darri Finnsson
2. Davíð Bjarni Björnsson

U13 einliðaleikur táta:
1. Alda Jónsdóttir
2. Sif Þórisdóttir

U13 tvíliðaleikur hnokka:
1. Davíð Bjarni Björnsson / Kristófer Darri Finnsson
2. Ingþór Ingason / Róbert Ingi Huldarson

U13 tvíliðaleikur táta:
1. Kristjana María Steingrímsdóttir / Lína Dóra Hannesdóttir
2. Guðrún Hulda Ólafsdóttir / Sif Þórisdóttir

U13 tvenndarleikur hnokka/táta:
1. Davíð Bjarni Björnsson / Alda Jónsdóttir
2. Pálmi Guðfinsson / Kristjana María Steingrímsdóttir

U15 einliðaleikur sveina:
1. Sigurður Sverrir Gunnarsson
2. Eiður Ísak Broddason

U15 einliðaleikur meyja:
1. Sigríður Árnadóttir
2. Unnur Björk Elíasdóttir

U15 tvíðaleikur sveina:
1. Daníel Jóhannesson / Eiður Ísak Broddason
2. Sigurður Sverrir Gunnarsson / Stefán Þór Bogason

U15 tvíliðaleikur meyja:
1. Sædís Björk Jónsdóttir / Unnur Björk Elíasdóttir
2. Jóna Hjartardóttir / Björk Elíasdóttir

U15 tvenndarleikur sveina / meyja:
1. Sigurður Sverrir Gunnarsson / Sara Högnadóttir
2. Daníel Jóhannesson / Sigríður Árnadóttir

U17 einliðaleikur drengir:
1. Þorkell Eiríksson
2. Steinn Þorkelsson

U17 einliðaleikur telpur:
1. Margrét Jóhannsdóttir
2. María Árnadóttir

U17 tvíliðaleikur drengja:
1. Gunnar Bjarki Björnsson / Thomas Þór Thomsen
2. Kristinn Ingi Guðjónsson / Ólafur Örn Guðmundsson

U17 tvíliðaleikur telpna:
1. Margrét Jóhannsdóttir / Sara Högnadóttir
2. Elisabeth Christiansen / María Árnadóttir

U17 tvenndarleikur drengja / telpna:
1. Gunnar Bjarki Björnsson / Margrét Jóhannsdóttir
2. Kristinn Ingi Guðjónsson / Elisabeth Christiansen

U19 einliðaleikur pilta:
1. Kári Gunnarsson
2. Egill Guðlaugsson

U19 einliðaleikur stúlkna:
1. Rakel Jóhannesdóttir
2. Sunna Ösp Runólfsdóttir

U19 tvíliðaleikur pilta:
1. Niklas Dufour / Richard Ojaäär
2. Jónas Baldursson / Kjartan Pálsson

U19 tvíliðaleikur stúlkna:
1. Elín Þóra Elíasdóttir / Rakel Jóhannesdóttir
2. Jóhanna Jóhannsdóttir / Sunna Ösp Runólfsdóttir

Til að sjá fleiri úrslit mótsins smellið hér.

Skrifað 19. janúar, 2010
mg