Ăfingab˙­ir landsli­a um nŠstu helgi

Haldnar verða æfingabúðir landsliða um næstu helgi í TBR. Æft verður stíft alla helgina auk þess sem leikmenn fara í lyftingakennslu í Crossfit Reykjavík. Þá verður fyrirlestur um markmiðasetningu í tengslum við þessar æfingabúðir en sá fyrirlestur verður boðaður sérstaklega og fer ekki fram nú um helgina.

Eftirtaldir leikmenn eru boðaðir á æfingar á föstudaginn:

18:00-19:30

Máni Berg Ellertsson ÍA
Steinar Petersen TBR
Kristian Óskar Sveinbjörnsson BH
Gabríel Ingi Helgason BH
Gústav Nilsson TBR
Steinþór Emil Svavarsson BH
Stefán Árni Arnarsson TBR
Eysteinn Högnason TBR
Einar Sverrisson TBR
Bjarni Þór Sverrisson TBR
Brynjar Már Ellertsson ÍA
Magnús Daði Eyjólfsson KR
Andri Broddason TBR
Þórður Skúlason BH

Lilja Bu TBR
Sigurbjörg Árnadóttir TBR
María Rún Ellertsdóttir ÍA
Katrín Vala Einarsdóttir BH
Karolina Prus KR
Anna Alexandra Petersen TBR
Júlíana Karitas Jóhannsdóttir TBR
Ragnheiður Birna Ragnarsdóttir TBR
Una Hrund Örvar BH
Halla María Gústafsdóttir BH
Ingibjörg Rósa Jónsdóttir UMFS

19:30-21:30

Eiður Ísak Broddason TBR
Jónas Baldursson TBR
Davíð Bjarni Björnsson TBR
Kristófer Darri Finnsson TBR
Daníel Jóhannesson TBR
Róbert Þór Henn TBR
Róbert Ingi Huldarsson BH
Sigurður Eðvar Ólafsson BH
Haukur Gylfi Gíslason Samherjum
Atli Tómasson TBR
Elvar Már Sturlaugsson ÍA

Margrét Jóhannsdóttir TBR
Þórunn Eylands Harðardóttir TBR
Harpa Hilmisdóttir BH
Arna Karen Jóhannsdóttir TBR
Sigríður Árnadóttir TBR
Úlfheiður Embla Ásgeirsdóttir ÍA
Anna Margrét Guðmundsdóttir BH
Andrea Nilsdóttir TBR

Eftirtaldir leikmenn eiga að mæta á æfingar á laugardag og sunnudag:

Laugardagur

9:00-10:30
Afrekshópur

10:30-12:00
U11-U13
Máni Berg Ellertsson ÍA
Birkir Darri Nökkvason BH
Tristan Sölvu Jóhannsson ÍA
Arnar Svanur Huldarsson BH
Steinar Petersen TBR
Kristian Óskar Sveinbjörnsson BH
Gabriel Ingi Helgason BH
Stefán Steinar Guðlaugsson BH
Stefán Eiríksson TBR
Smári Sigurðsson TBR
Halla Stella Sveinbjörnsdóttir BH
Hrafnhildur Edda Ingvarsdóttir TBS
Margrét Brynja Hlöðversdóttir TBS
Ísabella Ósk Stefánsdóttir TBS
Lilja Bu TBR
Sigurbjörg Árnadóttir TBR
María Rún Ellertsdóttir ÍA
Hildur Marín Gísladóttir Samherjar
Anna Brynja Agnarsdóttir TBS
Svanlaug Halla Baldursdóttir UMF Þór
Halldóra Helga Sindradóttir TBS

13:00-15:00
U15-U17 Stelpur
Katrín Vala Einarsdóttir BH
Karolina Prus KR
Anna Alexandra Petersen TBR
Júlíana Karitas Jóhannsdóttir TBR
Ragnheiður Birna Ragnarsdóttir TBR
Kristín Magnúsdóttir KR
Berglind Magnúsdóttir KR
Lív Karlsdóttir TBR
Andrea Nilsdóttir TBR
Una Hrund Örvar BH
Halla María Gústafsdóttir BH
Ingibjörg Rósa Jónsdóttir UMFS
Sigríður Ása Guðmarsdóttir TBR
Eva Margit Atladóttir TBR
Björk Orradóttir TBR

13:30-15:00
U19-A
Lyftingakennsla í Crossfit Reykjavík í Skeifunni

15:00-16:30
U15-U17
Lyftingakennsla í Crossfit Reykjavík í Skeifunni

18:00-19:30
U15-U17 Strákar
Gústav Nilsson TBR
Steinþór Emil Svavarsson BH
Stefán Árni Arnarsson TBR
Baldur Einarsson TBR
Sigurður Patrik Fjalarsson KR
Tómas Sigurðarson TBR
Guðmundur Hermann Lárusson TBR
Eysteinn Högnason TBR
Einar Sverrisson TBR
Bjarni Þór Sverrisson TBR
Daníel Ísak Steinarsson BH
Brynjar Már Ellertsson ÍA
Magnús Daði Eyjólfsson KR
Andri Broddason TBR
Þórður Skúlason BH
Davíð Örn Harðarson ÍA

Sunnudagur

9:00-10:30
Afrekshópur

10:30-12:00
U11-U13
Máni Berg Ellertsson ÍA
Birkir Darri Nökkvason BH
Tristan Sölvu Jóhannsson ÍA
Arnar Svanur Huldarsson BH
Steinar Petersen TBR
Kristian Óskar Sveinbjörnsson BH
Gabriel Ingi Helgason BH
Stefán Steinar Guðlaugsson BH
Stefán Eiríksson TBR
Smári Sigurðsson TBR
Halla Stella Sveinbjörnsdóttir BH
Hrafnhildur Edda Ingvarsdóttir TBS
Margrét Brynja Hlöðversdóttir TBS
Ísabella Ósk Stefánsdóttir TBS
Lilja Bu TBR
Sigurbjörg Árnadóttir TBR
María Rún Ellertsdóttir ÍA
Hildur Marín Gísladóttir Samherjar
Anna Brynja Agnarsdóttir TBS
Svanlaug Halla Baldursdóttir UMF Þór
Halldóra Helga Sindradóttir TBS

13:00-15:00
U15-U17 Stelpur
Katrín Vala Einarsdóttir BH
Karolina Prus KR
Anna Alexandra Petersen TBR
Júlíana Karitas Jóhannsdóttir TBR
Ragnheiður Birna Ragnarsdóttir TBR
Kristín Magnúsdóttir KR
Berglind Magnúsdóttir KR
Lív Karlsdóttir TBR
Andrea Nilsdóttir TBR
Una Hrund Örvar BH
Halla María Gústafsdóttir BH
Ingibjörg Rósa Jónsdóttir UMFS
Sigríður Ása Guðmarsdóttir TBR
Eva Margit Atladóttir TBR
Björk Orradóttir TBR

15:00-17:00
U15-U17 Strákar
Gústav Nilsson TBR
Steinþór Emil Svavarsson BH
Stefán Árni Arnarsson TBR
Baldur Einarsson TBR
Sigurður Patrik Fjalarsson KR
Tómas Sigurðarson TBR
Guðmundur Hermann Lárusson TBR
Eysteinn Högnason TBR
Einar Sverrisson TBR
Bjarni Þór Sverrisson TBR
Daníel Ísak Steinarsson BH
Brynjar Már Ellertsson ÍA
Magnús Daði Eyjólfsson KR
Andri Broddason TBR
Þórður Skúlason BH
Davíð Örn Harðarson ÍA

17:30-19:30
U19-A
Davíð Bjarni Björnsson TBR
Atli Tómasson TBR
Haukur Gylfi Gíslason Samherjar
Elvar Már Sturlaugsson ÍA
Andri Árnason TBR
Kristinn Breki Hauksson UMFA
Elís Þór Dansson TBR
Eiður Ísak Broddason TBR
Jónas Baldursson TBR
Kristófer Darri Finnsson TBR
Daníel Jóhannesson TBR
Róbert Þór Henn TBR
Róbert Ingi Huldarsson BH
Sigurður Eðvarð Ólafsson BH
Þórunn Eylands TBR
Harpa Hilmisdóttir BH
Ingibjörg Sóley Einarsdóttir BH
Eyrún Björg Guðjónsdóttir BH
Úlfheiður Embla Ásgeirsdóttir ÍA
Margrét Jóhannsdóttir TBR
Arna Karen Jóhannsdóttir TBR
Sigríður Árnadóttir TBR
Anna Margrét Guðmundsdóttir BH

Ef einhver kemst ekki er viðkomandi beðinn um að láta Tinnu Helgadóttur landsliðsþjálfara vita. Netfangið hennar er tinnah@badminton.is.

Skrifa­ 8. nˇvember, 2016
mg