Íslandsmót unglinga - úrslit

Íslandsmóti unglinga í badminton lauk í TBR í dag. Mótið gekk mjög vel fyrir sig og var góð stemning á mótinu alla helgina. Alls voru 173 leikmenn skráðir til leiks frá 11 félögum: Aftureldingu, BH, Hamri, Keflavík, KR, ÍA, TBR, TBS, Samherja, UMF Skallagrími og UMF Þór.

Þrír leikmenn náðu þeim frábæra árangri að verða þrefaldir Íslandsmeistarar en það voru þau Andrea Nilsdóttir TBR, Kristófer Darri Finnsson TBR og Margrét Jóhannsdóttir.

 

Þrefaldir Íslandsmeistarar 2014, Margrét Jóhannsdóttir, Kristófer Darri Finnsson og Andrea Nilsdóttir TBR

 

Lið KR var valið prúðasta lið mótsins.

 

Prúðasta liðið 2014 KR

 

Lista yfir verðlaunahafa í einstökum flokkum má sjá hér að neðan. Smellið hér til að skoða nánari úrslit mótsins.

U-11 Snáðar einliða
1. Jón Hrafn Barkarson TBR
2. Gústav Nilsson TBR

U11 Snótir einliða
1. Júlíana Karitas Jóhannsdóttir TBR
2. Lilja Berglind Harðardóttir BH

U-13 Hnokkar einliða
1. Andri Snær Axelsson ÍA
2. Magnús Daði Eyjólfsson KR

U13 Tátur einliða
1. Andrea Nilsdóttir TBR
2. Erna Katrín Pétursdóttir TBR

U13 Hnokkar tvíliða
1. Andri Snær Axelsson / Davíð Örn Harðarson ÍA
2. Brynjar Már Ellertsson / Magnús Daði Eyjólfsson ÍA / KR

U13 Tátur tvíliða
1. Andrea Nilsdóttir / Erna Katrín Pétursdóttir TBR
2. Katrín Vala Einarsdóttir / Una Hrund Örvar BH

U13 Hnokkar / Tátur tvenndar
1. Brynjar Már Ellertsson / Ingibjörg Rósa Jónsdóttir ÍA / UMFS
2. Andri Broddason / Erna Katrín Pétursdóttir TBR

U-15 Sveinar einliða
1. Jóhannes Orri Ólafsson KR
2. Daníel Ísak Steinarsson BH

U15 Meyjar einliða
1. Þórunn Eylands TBR
2. Úlfheiður Embla Ásgeirsdóttir ÍA

U15 Sveinar tvíliða
1. Bjarni Þór Sverrisson / Eysteinn Högnason TBR
2. Daníel Ísak Steinarsson / Þórður Skúlason BH / TBR

U15 Meyjar tvíliða
1. Harpa Kristný Sturlaugsdóttir / Þórunn Eylands ÍA / TBR
2. Sigríður Ása Guðmarsdóttir / Sólrún Anna Ingvarsdóttir TBS

U15 Sveinar / Meyjar tvenndar
1. Daníel Ísak Steinarsson / Andrea Nilsdóttir BH / TBR
2. Eysteinn Högnason / Þórunn Eylands TBR

U17 Drengir einliða
1. Kristófer Darri Finnsson TBR
2. Pálmi Guðfinnsson TBR

U17 Telpur einliða
1. Harpa Hilmisdóttir UMFS
2. Alda Jónsdóttir TBR

U17 Drengir tvíliða
1. Davíð Bjarni Björnsson / Kristófer Darri Finnsson TBR
2. Kolbeinn Brynjarsson / Pálmi Guðfinnsson TBR

U17 Telpur tvíliða
1. Harpa Hilmisdóttir / Lína Dóra Hannesdóttir UMFS / TBR
2. Alda Jónsdóttir / Margrét Nilsdóttir TBR

U-17 Drengir / Telpur tvenndar
1. Kristófer Darri Finnsson / Margrét Nilsdóttir TBR
2. Davíð Bjarni Björnsson / Alda Jónsdóttir TBR

U-19 Piltar einliða
1. Daníel Jóhannesson TBR
2. Eiður Ísak Broddason TBR

U19 Stúlkur einliða
1. Margrét JóhannsdóttirTBR
2. Sara Högnadóttir TBR

U-19 Piltar tvíliða
1. Daníel Jóhannesson / Sigurður Sverrir Gunnarsson TBR
2. Daníel Þór Heimisson / Helgi Grétar Gunnarsson ÍA

U-19 Stúlkur tvíliða
1. Margrét Jóhannsdóttir / Sara Högnadóttir TBR
2. Jóna Hjartardóttir / Sigríður Árnadóttir TBR

U19 Piltar / Stúlkur tvenndar
1. Sigurður Sverrir Gunnarsson / Margrét Jóhannsdóttir TBR
2. Daníel Jóhannesson / Sigríður Árnadóttir TBR

Í myndasafninu á Facebook síðu Badmintonsambandsins má finna fleiri myndir af mótinu.

Skrifað 9. mars, 2014
mg