Íslandsmót unglinga - úrslit

Íslandsmóti unglinga í badminton lauk á Akranesi í dag. Mótið gekk mjög vel fyrir sig og var góð stemning á mótinu alla helgina.

Alls voru 206 leikmenn skráðir til leiks frá 12 félögum: Aftureldingu, BH, Hamri, KR, ÍA, TBKA, TBR, TBS, Samherja, UDN Búðardal, UMF Skallagrími og UMF Þór.

 

Þrefaldir Íslandsmeistarar 2013, Davíð Bjarni Björnsson, Sigríður Árnadóttir og Andri Snær Axelsson

 

Þrír leikmenn náðu þeim frábæra árangri að verða þrefaldir Íslandsmeistarar en það voru þau Andri Snær Axelsson ÍA, Davíð Bjarni Björnsson TBR og Sigríður Árnadóttir TBR.

 

ÍA - Prúðasta liðið á Íslandsmóti unglinga 2013

 

Lið ÍA var valið prúðasta lið mótsins.

Lista yfir verðlaunahafa í einstökum flokkum má sjá hér að neðan.

Smellið hér til að skoða nánari úrslit mótsins.

U-11 Snáðar einliða
1. Þorri Jökull Þorsteinsson KR
2. Gústav Nilsson TBR

U11 Snótir einliða
1. Lív Karlsdóttir TBR
2. Karolina Prus KR

U-13 Hnokkar einliða
1. Andri Snær Axelsson ÍA
2. Andri Ásgeir Adolfsson Samherja

U13 Tátur einliða
1. Andrea Nilsdóttir TBR
2. Þórunn Eylands TBR

U13 Hnokkar tvíliða
1. Andri Snær Axelsson / Davíð Örn Harðarson ÍA
2. Daníel Ísak Steinarsson / Þórður Skúlason BH

U13 Tátur tvíliða
1. Andrea Nilsdóttir / Erna Katrín Pétursdóttir TBR
2. Harpa Kristný Sturlaugsdóttir / Katla Kristín Ófeigsdóttir ÍA

U13 Hnokkar / Tátur tvenndar
1. Andri Snær Axelsson / Harpa Kristný Sturlaugsdóttir ÍA
2. Daníel Orri Finnsson / Andrea Nilsdóttir TBR

U-15 Sveinar einliða
1. Davíð Bjarni Björnsson TBR
2. Steinar Bragi Gunnarsson ÍA 

U15 Meyjar einliða
1. Harpa Hilmisdóttir UMFS
2. Alda Karen Jónsdóttir TBR

U15 Sveinar tvíliða
1. Andri Árnason / Steinar Bragi Gunnarsson TBR / ÍA
2. Elvar Már Sturlaugsson / Matthías Finnur Vignisson ÍA

U15 Meyjar tvíliða
1. Alda Jónsdóttir / Margrét Nilsdóttir TBR
2. Eyrún Björg Guðjónsdóttir / Ingibjörg Sóley Einarsdóttir BH

U15 Sveinar / Meyjar tvenndar
1. Davíð Bjarni Björnsson / Alda Jónsdóttir TBR
2. Andri Árnason / Margrét Dís Stefánsdóttir TBR / Afturelding

U17 Drengir einliða
1. Kristófer Darri Finnsson TBR
2. Pálmi Guðfinnsson TBR

U17 Telpur einliða
1. Sigríður Árnadóttir TBR
2. Jóna Kristín Hjartardóttir TBR

U17 Drengir tvíliða
1. Davíð Bjarni Björnsson / Kristófer Darri Finnsson TBR
2. Alexander Huang / Pálmi Guðfinnsson TBR

U17 Telpur tvíliða
1. Jóna Kristín Hjartardóttir / Sigríður Árnadóttir TBR
2. Harpa Hilmisdóttir / Lína Dóra Hannesdóttir UMFS / TBR

U-17 Drengir / Telpur tvenndar
1. Daníel Jóhannesson / Sigríður Árnadóttir TBR
2. Kristófer Darri Finnsson / Margrét Nilsdóttir TBR

U-19 Piltar einliða
1. Sigurður Sverrir Gunnarsson TBR
2. Steinn Þorkelsson TBR

U19 Stúlkur einliða
1. Sara Högnadóttir TBR
2. Margrét Jóhannsdóttir TBR

U-19 Piltar tvíliða
1. Daníel Jóhannesson / Thomas Þór Thomsen TBR
2. Sigurður Sverrir Gunnarsson / Þorkell Ingi Eriksson TBR

U-19 Stúlkur tvíliða
1. Margrét Jóhannsdóttir / Sara Högnadóttir TBR
2. Hulda Lilja Hannesdóttir / Ivalu Birna Falck-Petersen TBR / Samherja

U19 Piltar / Stúlkur tvenndar
1. Thomas Þór Thomsen / Margrét Jóhannsdóttir TBR
2. Stefán Ás Ingvarsson / Sara Högnadóttir TBR

Í myndasafninu á Facebook síðu Badmintonsambandsins má finna fleiri myndir af mótinu.

Skrifað 17. mars, 2013
mg