Ćfingabúđir landsliđa

01.09.2017 - 03.09.2017

Æfingabúðir landsliða U11-U17 og U19-A verða haldnar fyrstu helgina í september

Dagskrá verður eftirfarandi:

Föstudagur: 
17-18:00 Fundur
19:30-21:30 U19 og Meistaraflokkur

Laugardagur:  
9-10:30 U19 og Meistaraflokkur
10:30-12 U11 og U13 (U19 hjálpar til)
13-16 U15-U17
16:30-19 U19 og Meistaraflokkur

Sunnudagur:
9-11 U11-U13
11-13 U13 og U15
14-16 U15 og U17
16-18 U17, U19 og Meistaraflokkur

Eftirtaldir leikmenn eru boðaðir:

2007 og 2008 - U11
Máni Berg Ellertsson ÍA
Arnar Freyr Fannarsson ÍA
Viktor Freyr Ólafsson ÍA
Halla Stella Sveinbjörnsdóttir BH
Birkir Darri Nökkvason BH
Rúnar Gauti Kristjánsson BH
Hinrik Óskarsson TBR
Emma Katrín Helgadóttir TBR
Birgitta Ragnarsdóttir TBR

2006 - U13
Einar Óli Guðbjörnsson Afturelding
Kristófer Njálsson Afturelding
Ari Páll Egilsson TBR
Lilja Bu TBR
Sigurbjörg Árnadóttir TBR
Theodór Óskarsson TBR

2005 - U13
Steinar Petersen TBR
Eiríkur Tumi Briem TBR
Daníel Máni Einarsson TBR
Jónas Orri Egilsson TBR
Arnar Svanur Huldarsson BH
Sindri Sigurðarson UMF Samherjar
Sóldís Inga Gunnarsdóttir Afturelding
Auður Magnea Sigurðardóttir UMF Þór

2004 - U15
Gabríel Ingi Helgason BH
Kristian Óskar Sveinbjörnsson BH
Stefán Steinar Guðlaugsson TBR
Stefán Eiríksson TBR
Guðmundur Adam Gígja BH
Smári Sigurðsson TBR
Andri Freyr Haraldsson TBR
Úlfur Sigmundsson Samherjum
María Rún Ellertsdóttir ÍA
Hildur Marín Gísladóttir Samherjum
Margrét Guangbing Hu Hamri
Anna Brynja Agnarsdóttir TBS
Svanlaug Halla Baldursdóttir TBS

2003 - U15
Steinþór Emil Svavarsson BH
Gústav Nilsson TBR
Stefán Árni Arnarsson TBR
Hákon Daði Gunnarsson BH
Guðmundur Hermann Lárusson TBR
Patrick Gabriel Bors TBS
Hörður Ingi Kristjánsson TBS
Júlíana Karitas Jóhannsdóttir TBR
Ragnheiður Birna Ragnarsdóttir TBR
Tinna Chloé Kjartansdóttir KR

2002 - U17
Sigurður Patrik Fjalarsson KR
Tómas Sigurðarson TBR
Magnús Már Magnússon KR
Gísli Marteinn Baldursson TBS
Katrín Vala Einarsdóttir BH
Karolina Prus BH
Anna Alexandra Petersen TBR
Lív Karlsdóttir TBR
Berglind Magnúsdóttir KR
Kristín Magnúsdóttir KR

2001 - U17
Brynjar Már Ellertsson ÍA
Andri Broddason TBR
Davíð Örn Harðarson ÍA
Magnús Daði Eyjólfsson KR
Halla María Gústafsdóttir BH
Una Hrund Örvar BH
Andrea Nilsdóttir TBR
Ingibjörg Rósa Jónsdóttir UMFS
Björk Orradóttir TBR
Eva Margit Atladóttir TBR

2000 - U19
Eysteinn Högnason TBR
Einar Sverrisson TBR
Daníel Ísak Steinarsson BH
Þórður Skúlason BH
Bjarni Þór Sverrisson TBR
Þórunn Eylands TBR
Sigríður Ása Guðmarsdóttir TBR
Þórey Katla Brynjarsdóttir UMF Þór
Harpa Kristný Sturlaugsdóttir ÍA

1999 - U19
Elís Þór Dansson TBr
Símon Orri Jóhannsson TBR
Kristinn Breki Hauksson Afturelding
Tómas Andri Jörgensson ÍA
Úlfheiður Embla Ásgeirsdóttir ÍA
Sólrún Anna Ingvarsdóttir BH

Meistaraflokkur og A
Margrét Jóhannsdóttir TBR
Arna Karen Jóhannsdóttir TBR
Harpa Hilmisdóttir BH
Þórunn Eylands TBR
Sigríður Árnadóttir TBR
Andrea Nilsdóttir TBR
Úlfheiður Embla Ásgeirsdóttir ÍA
Anna Margrét Guðmundsdóttir BH
Erla Björg Hafsteinsdóttir BH
Kristófer Darri Finnsson TBR
Róbert Þór Henn TBR
Jónas Baldursson TBR
Davíð Bjarni Björnsson TBR
Daníel Jóhannesson TBR
Róbert Ingi Huldarsson BH
Sigurður Eðvarð Ólafsson BH
Tómas Björn Guðmundsson BH
Elvar Már Sturlaugsson BH
Haukur Gylfi Gíslason Samherjum
Atli Tómasson TBR 
Sigurður Sverrir Gunnarsson TBR

Ef einhver leikmaður kemst ekki er hann vinsamlegast beðinn um að láta Tinnu Helgadóttur, tinnah@badminton.is, eða Atla Jóhannsson, atli@badminton.is. vita.